Announcement

Collapse
No announcement yet.

iPhone 6  64GB. ใช้งานได้ มีตำหนิอ่านให้ครบ >>>ปิด 24-12-2566 21.59.59<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• iPhone 6  64GB. ใช้งานได้ มีตำหนิอ่านให้ครบ >>>ปิด 24-12-2566 21.59.59<<<

iPhone 6 64GB. ใช้งานได้ มีตำหนิอ่านให้ครบ >>>ปิด 24-12-2566 21.59.59<<<

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 24-12-2566 เวลา 21.59.59 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว (ถ้ามีเหตุที่ไม่สามารถส่งได้จะแจ้งให้ทราบ)
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12 ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13 ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

iPhone 6 64GB.
    .

เครื่องติด iCloud ฝัง ไม่ติดรหัสหน้าจอ
    .
    เครื่องจอสวยไม่แตก ไม่ร้าว
    เข้าหน้าได้ ใช้งานปกติ
    ปุ่ม Home กดได้ปกติ
    ฝาหลังสวย ติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว
    ไม่ติดรหัสหน้าจอ
    ใส่ซิมมีสัญญาณปกติ โทรเข้าออกได้
    ตูดชาร์จดี
    ไมค์ดี ลำโพงดัง ปกติ
    แบตสุขภาพ 80%

.
    ตำหนิ
    เพิ่งเป็นเลย อยู่ๆ เข้ากล้องแล้วมืด ทั้ง 2 กล้อง
    ก่อนหน้านี้กล้องปกติ
    สแกนนิ้วใช้ไม่ได้

.
    รับประกัน 7 วัน ตามที่แจ้ง ตามที่ลองนะครับ
    อาการอื่นไม่ทราบ เอาไปลองกันต่อ
    .

เปิด 550 บาท รวมส่ง
    มีตัวเครื่องอย่างเดียว ตามรูป
    .

[/QUOTE]

Last edited by kerospeed; 24 Dec 2023, 20:03:37.

550

Comment

Originally posted by Cel-T1.2A View Post
      550

Comment

ท่านครับแล้วเราจะ Reset ได้ไหมครับ เผื่อว่าทำอะไรผิด ไปร้านคงหลายตังค์ค้าบ อิอิ

Comment

Originally posted by Cel-T1.2A View Post
          ท่านครับแล้วเราจะ Reset ได้ไหมครับ เผื่อว่าทำอะไรผิด ไปร้านคงหลายตังค์ค้าบ อิอิ
          iCloud ฝัง ถ้ารีเซ็ตไม่น่าจะได้นะครับ

Comment

XXXปิดแล้วจ้าXXX

Comment

Working...
            X